

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALAZA MIKOANA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA JJI ARUSHA

Barua zote zitumwe kwa:

Simu: +255 27 2548072/2503494 (Director)

+255 27 2544330 (General)

Nukushi: +255 27 2545768

Unapojibu tafadhali taja:

Kumb. Na. CD/CS.10/16VOL.III/26



Mkurugenzi wa Jiji,
20 Barabara ya Boma,
S. L. P. 3013,
23101ARUSHA.

BaruaPepe: cd@arushacc.go.tz

Tovuti: www.arushacc.go.tz

Tarehe: 11 Septemba, 2017

TANGAZO LA NAFASI YA KAZI

Halmashauri ya Jiji la Arusha imepokea kibali cha Ajira mpya chenye Kumb. Na. FA.170/371/01/49 cha tarehe 27/7/2017. Kwa mantiki hiyo Mkurugenzi wa Jiji anawatangazia watanzania wote wenye sifa na nia ya kufanya kazi katika Jiji la Arusha kutuma maombi ya kazi kwa Mkurugenzi wa Jiji ndani ya siku 14 kuanzia tarehe ya Tangazo hili.

AFISA MTENDAJI WA MTA A II NAFASI 4

i) Sifa za mwombaji

- a) Awe Raia wa Tanzania na mwenye akili timamu
- b) Awe na Elimu ya Kidato cha nne au cha sita
- c) Awe na umri usiopungua miaka 18 na usiozidi miaka 45
- d) Awe na Stashahada katika mojawapo ya fani zifuatazo:-
 - Utawala, Sheria, Elimu ya Jamii, Usimamizi wa Fedha, Maendeleo ya Jamii na Sayansi ya Jamii kutoka Chuo chochote kinachotambuliwa na Serikali.

ii) Kazi na Majukumu ya Mtendaji wa Mtaa:

- i) Katibu wa Kamati ya Mtaa;
- ii) Mtendaji Mkuu wa Mtaa;
- iii) Mratibu wa utekelezaji wa Sera na Sheria zinazotekelezwa na Halmashauri katika Mtaa;
- iv) Mshauri wa Kamati ya Mtaa kuhusu mipango ya maendeleo katika Mtaa;
- v) Msimamizi wa utekelezaji wa Sheria ndogo pamoja na Sheria nyingine zinazotumika katika Mtaa.

- vi) Mshauri wa Kamati ya Mtaa kuhusu masuala ya ulinzi na usalama ;
- vii) Msimamizi wa utekelezaji wa mikakati mbalimbali inayohusu uondoaji wa njaa na Umaskini katika Mtaa;
- viii) Kusimamia ukusanyaji wa mapato ya Halmashauri na kutunza kumbukumbu za walipa kodi wote;
- ix) Kuandaa na kutunza rejesta ya wakazi wote wa Mtaa na
- x) Atawajibika kwa Mtendaji wa Kata .

Mshahara

Ngazi ya **TGS C** sawa na Tshs. **525,000.00** kwa mwezi.

MAELEZO YA JUMLA:

- a) Barua za maombi ziambatanishwe na nakala za vyeti vya Elimu /taaluma na cheti cha kuzaliwa
- b) Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 25 Septemba, 2017 saa 9:30 alasiri.
- c) Maombi yatumwe kwa anuani ifuatayo:-

Mkurugenzi wa Jiji,
Halmashauri ya Jiji la Arusha,
S.L.P. 3013,
Arusha

Limetolewa na :


Athumani Kihamia
MKURUGENZI WA JIJI
ARUSHA