

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

## HALMASHAURI YA JIJI ARUSHA

Baruazotezitemwekwa:

Simu: +255 27 2548072/2503494 (Director)  
+255 27 2544330 (General)

Nukush +255 27 2505768

i:

Unapojibutafadhalitaja:

Kumb. Na. CD/E.40/2/VOL.III/79



Mkurugenzi wa Jiji,  
20 Barabara ya Boma,  
S. L. P. 3013,  
ARUSHA.

BaruaPepe: [cd@arushacc.go.tz](mailto:cd@arushacc.go.tz)  
Tovuti: [www.arushacc.go.tz](http://www.arushacc.go.tz)

Tarehe: 06, Novemba, 2017

### TANGAZO LA NAFASI YA KAZI YA MKATABA

Msimamizi wa Uchaguzi Jimbo la Arusha Mjini kupitia Tume ya Taifa ya Uchaguzi anawatangazia wakazi wa Jiji la Arusha hasa wa Kata ya Muriet wenye sifa na nia ya kufanya kazi ya Mkataba, kutuma maombi ya kazi kwa msimamizi wa Uchaguzi Halmashauri ya Jiji la Arusha kati ya

tarehe 6-11/11/2017 kuanzia tarehe ya Tangazo hili.

**1 : Msimamizi Mkuu wa Kituo Nafasi 41**

**Sifa za muombaji.**

- Awe Raia wa Tanzania mwenye akili timamu.
- Awe na umri usiopungua miaka 18 na kuendelea ikiwezekana awe mkazi wa Kata ya Muriet.
- Asiwe shabiki wa chama chochote cha siasa.
- Awe mwadilifu na mtiifu.
- Awe amemaliza elimu ya kidato cha nne au zaidi na aweze kusoma na kuandika vizuri, awe anayeweza kuyaelewa maelekezo ya wasimamizi wa vituo vya kupigia kura.

**2 : Wasimamizi wasaidizi nafasi 82.**

**Sifa za muombaji.**

- Awe Raia wa Tanzania mwenye akili timamu.
- Awe na umri usiopungua miaka 18 na kuendelea ikiwezekana awe mkazi wa Kata ya Muriet.
- Asiwe shabiki wa chama chochote cha siasa.



