

HALMASHAURI YA JIJI LA ARUSHA.



TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA MAENDELEO KWA MWAKA WA FEDHA 2018/19 KWA KUTUMIA MAPATO YA NDANI KWA KIPINDI CHA ROBO YA TATU; JANUARI – MACHI 2019



Imeandaliwa na;

Mkurugenzi wa Jiji

S. L. P. 3013,

20 Barabara ya Boma,

23101 ARUSHA,

Barua Pepe: cd@arushacc.go.tz

Tovuti: www.arushacc.go.tz

April, 2019.

YALIYOMO.

YALIYOMO.....	i
ORODHA YA MAJEDWALI.....	i
ORODHA YA PICHA.....	i
UTANGULIZI	1
1.1 Idara ya Fedha na Biashara.....	1
1.2 Idara ya Uchumi, takwimu na ufuatiliaji.....	2
1.3 Idara ya Elimu.....	3
i) Elimu Msingi.....	3
ii) Elimu Sekondari.....	3
1.4 Idara ya Afya.....	4
1.5 Idara ya Mipango miji.....	4
1.6 Idara ya Ujenzi.....	5
1.7 Idara ya maji.....	5
1.8 Idara ya usafi na mazingira.....	5
1.9 Idara ya Maendeleo na Ustawi wa Jamii.....	6
1.10 Idara ya Mifugo na uvuvi.....	6
1.11 Idara ya Utumishi na Utawala.....	6
1.12 Idara ya Kilimo na Ushirika.....	6

ORODHA YA PICHA.

1.3: Picha ya ujenzi wa OPD katika Hospitali ya Wilaya uliopo Njiro, Kata ya Engutoto.....	3
1.4: Picha ya ujenzi wa Jengo la Utawala katika Shule ya Sekondari Naura, Kata ya Lemara.....	4
1.1: Picha ya ujenzi wa Ofisi ya Kata ya Kati.....	6

ORODHA YA JEDWALI.

1.1 Utekelezaji wa miradi ya Maendeleo kwa kutumia mapato ya ndani kwa mwaka wa fedha 2018/19.....	7-44
--	------

UTANGULIZI.

Katika Mpango wa bajeti ya Maendeleo ya mwaka 2018/2019 Jiji la Arusha lilikisia kutumia **Tshs. 8,675,388,000.00** kutoka katika mapato ya ndani kwa ajili ya kutekeleza miradi ya maendeleo. Kati ya fedha hizo kiasi cha **Tshs. 5,542,674,922.06** zimetolewa kwa ajili ya utekelezaji wa miradi ya maendeleo katika Idara za Uchumi, Elimu, Afya, Ujenzi, Utawala na Kilimo.

1.1 Idara ya Fedha na Biashara.

Katika sekta ya Fedha na Biashara, Hamashauri ilitoa **Tshs. 214,866,751** kwa ajili ya shughuli zifuatazo;

- Kuwezesha ununuzi wa mashine za kukusanyia mapato (POS) 120 ili kuongeza mapato ifikapo Juni, 2019. Halmashauri ilitoa kiasi cha Tsh 120,000,000 ambapo jumla ya POS 120 zimenunuliwa na kazi imekamilika.
- Kuwezesha ujenzi wa Soko la Samaki Olmatejoo na mtaro wa maji taka ifikapo Juni, 2019. Hakuna hela iliyotolewa ila, Mkandarasi amepatikana na kazi inaendelea kwa gharama za Mkandarasi.
- Kumalizia ujenzi wa uzio wa Soko kuu ifikapo Juni, 2019. Halmashauri ilitoa kiasi cha Tsh 94,866,750.68 ambazo zilitumika kukamilisha ujenzi wa uzio na mradi unatumika.
- Kuwezesha ujenzi wa Soko la Mapunda katika Kata ya Sinoni ifikapo Juni, 2019. Hakuna fedha iliyotolewa, hivyo mradi bado haujatekelezwa.

1.2 Idara ya Uchumi, takwimu na ufuatiliaji.

Katika sekta ya Uchumi, takwimu na ufuatiliaji. Halmashauri ilitenga **Tshs. 676,594,487** kwa ajili ya;

- Kujenga jengo la Utawala la Halmashauri ifikapo Juni, 2019. Hakuna fedha iliyotolewa, hivyo mradi bado haujatekelezwa.
- Kukamilisha ujenzi wa Ofisi ya Kata Sinon Ifikapo Juni, 2019. Hakuna fedha iliyotolewa na jengo limepauliwa na taratibu za kumpata Mkandarasi zinaendelea.
- Kukamilisha ujenzi wa Ofisi ya Kata Kati awamu ya pili ifikapo Juni, 2019. Halmashauri ilitoa kiasi cha Tsh 122,500,000 na mradi umekamilika kwa awamu ya kwanza na awamu ya pili ipo hatua ya ukamilishaji.
- Ujenzi wa Ofisi ya Kata Osunyai ifikapo Juni, 2019. Hakuna fedha iliyotolewa, hivyo mradi bado haujatekelezwa.
- Kujenga nyumba ya Mkurugenzi wa Jiji ifikapo Juni, 2019. Hakuna fedha iliyotolewa, hivyo mradi bado haujatekelezwa.
- Kuwezesha utoaji wa mchango wa fidia ya ardhi kwa Halmashauri katika shughuli za miradi 6 ya uwekezaji/ jamii ifikapo Juni, 2019. Halmashauri ilitoa kiasi cha Tsh 278,192,825. Fedha awamu ya kwanza na ya pili kwa ajili ya ununuzi wa eneo la Shule Muriet B zimelipwa. Malipo yanatarajiwa kulipwa kwa awamu 4 na fidia kwa miradi ya TSCP .
- Kujenga eneo la kuegeshea magari katika Makao Makuu ya Jiji ifikapo Juni, 2019. Hakuna fedha iliyotolewa, hivyo mradi bado haujatekelezwa.
- Kusimamia na kufuatilia utekelezaji wa miradi ya maendeleo kwa kila robo ifikapo Juni, 2019. Halmashauri ilitoa kiasi cha Tsh 35,442,000 ambapo ufuatiliaji umefanyika kwa robo ya tatu na unaendelea
- Kuwezesha Wakuu wa Idara na Vitengo na Waheshimiwa Madiwani kusimamia na kufuatilia utekelezaji wa miradi ya maendeleo kwa kila robo ifikapo Juni, 2019. Halmashauri ilitoa kiasi cha Tsh 79,172,900 ambapo ufuatiliaji umefanyika kwa robo ya tatu na unaendelea
- Kuwezesha utoaji wa mchango wa Halmashauri katika maafa yasiyotarajiwa katika miradi ya maendeleo ifikapo Juni, 2019. Halmashauri imetoa kiasi cha Tsh 146,852,490.17 kwa ajili ya kuchangia ujenzi wa nyumba ya mwalimu, uwanja wa michezo pamoja na uzio shule ya msingi Suye, ujenzi wa uzio na barabara shule ya sekondari Moivaro na malipo ya deni la Jenereta Kituo cha afya Kaloleni.
- Kuratibu shughuli za maadhimisho ya Mbio za Mwenge wa uhuru ifikapo Juni, 2019. Halmashauri imetoa kiasi cha Tsh 14,434,272.00 kwa ajili ya kuratibu shughuli hii na Mbio za Mwenge wa Uhuru umefanyika na kukamilika.

1.3 Idara ya Elimu.

Katika sekta ya Elimu, Hamashauri ilitenga Tshs. 3,000,000,000 kwa ajili ya ujenzi wa miundombinu ya madarasa, matundu vya vyoo, ujenzi wa maabara za masomo ya sayansi, ujenzi wa nyumba za Walimu, ujenzi wa majengo ya Utawala pamoja na ununuzi wa madawati na viti na meza kwa ajili ya Walimu.

i) Elimu Msingi

Katika mwaka wa fedha 2018/2019 Halmashauri ya Jiji la Arusha imeweza kutumia jumla ya fedha **Tshs. 588,473,734** kwa ajili ya ujenzi wa miundo mbinu mbalimbali kwa upande wa elimu msingi ambazo ni ujenzi wa madarasa 17, ujenzi wa matundu ya vyoo 54, ununuzi wa madawati 207, ununuzi wa viti 18 na meza 18 pamoja na ulipaji fidia wa eneo la shule mpya ya Msingi Muriet.

ii) Elimu Sekondari

Katika mwaka wa fedha 2018/2019 Halmashauri ya Jiji la Arusha imeweza kutumia jumla ya fedha **Tshs. 1,345,600,000** kwa ajili ya ujenzi wa miundo mbinu mbalimbali kwa upande wa elimu Sekondari ambazo ni Ujenzi wa madarasa 16, Ujenzi wa matundu ya vyoo **34**, Ununuzi wa viti na meza **2,570**, Maabara 5 na Majengo **6** ya Utawala.



1.3 Picha ya Ujenzi wa Jengo la Utawala katika Shule ya Sekondari Naura, Kata ya Lemara.

1.4 Idara ya Afya.

Katika sekta ya Afya Halmashauri ilitenga Tshs. 1,000,000,000 kwa ajili ya ujenzi wa Hospitali ya Wilaya, Ujenzi wa Miundombinu ya Vituo vya Afya, Zahanati, Ujenzi wa Nyumba ya Mtumishi, Ununuzi wa Jenereta, Kununua Mashine 3 za kutoa dawa ya usingizi kwa ajili ya Vituo vya afya na ujenzi wa uzio katika Vituo vya afya. Hadi sasa kazi zilizofanyika ni ujenzi wa OPD katika Hospitali ya Wilaya, Ujenzi wa jengo la X-Ray katika Kituo cha afya Muriyet na Ununuzi wa jenereta kwa ajili ya Kituo cha afya Kaloleni.



1.4 Picha ya Mradi wa ujenzi wa OPD katika Hospitali ya Wilaya uliopo Njiro, Kata ya Engutoto.

1.5 Idara ya Mipango miji.

Katika sekta ya mipango miji Hamashauri ilitenga Tshs 3,000,000.00 kwa ajili ya;

- Kuwezesha utambuzi wa 50km ya mipaka ya barabara iliyopendekezwa kwenye mpango mkuu ifikapo Juni, 2019. Hakuna fedha iliyotolewa, hivyo mradi bado haujatekelezwa.
- Kufanya upimaji wa mipaka kwa Shule 20 na Vituo vya afya 4 ifikapo Juni, 2019. Halmashauri imetoa Tsh 3,000,000.00 na utekelezaji unaendelea.
- Kuwezesha uandaaji wa hati 34 za kumiliki ardhi kwa maeneo yalio wazi ifikapo Juni, 2019. Hakuna fedha iliyotolewa, hivyo mradi bado haujaanza.
- Kufanya uthamini wa ardhi kwa ajili ya fidia ya heka 2 ifikapo Juni, 2019. Hakuna fedha zilizotolewa na mradi bado haujaanza.
- Kuwezesha uwekaji wa Majina na alama za mitaa kwa barabara 100 ifikapo Juni, 2019. Hakuna fedha zilizotolewa, hivyo mradi bado haujaanza.

1.6 Idara ya Ujenzi.

Katika sekta ya ujenzi, Hamashauri imetoa na kutumia jumla ya Tshs **1,400,000,000.00** kwa ajili ya;

- Kuboresha barabara ya Sombetini-TanESCO Njiro 0.5 km kwa kiwango cha lami ifikapo Juni, 2019. Halmashauri imetoa kiasi cha Tsh 700,000,000.00 kwa ajili ya kulipa deni la Mkandarasi Rocktronic LTD.
- Kuboresha barabara ya Themi -viwandani 0.5km kwa kiwango cha lami ifikapo Juni, 2019. Halmashauri imetoa kiasi cha Tsh 700,000,000 kwa ajili ya kulipa deni la Mkandarasi Rocktronic LTD.

1.7 Idara ya maji.

Katika sekta ya maji, Hamashauri imetoa na kutumia jumla ya Tshs **20,898,816.00** kwa ajili ya;

- Kufanya utafiti wa maji na kuchimba kisima 1 katika Shule ya Sekondari Olmot ifikapo Juni, 2019. Hakuna fedha zilizotolewa, hivyo mradi bado haujaanza.
- Ukarabati wa miundombinu ya maji na umeme Sekondari ya Korona ifikapo Juni, 2019. Halmashauri imetoa kiasi cha Tsh **20,898,816.00** na mradi umekamilika.
- Kufanya utafiti wa maji na kuchimba kisima 1 katika Shule ya Msingi Osunyai ifikapo Juni, 2019. Hakuna fedha zilizotolewa hivyo; mradi bado haujaanza.
- Kusimamia maendeleo ya miradi ya maji katika Kata 25 ifikapo Juni, 2019. Hakuna fedha zilizotolewa, hivyo mradi bado haujaanza.

1.8 Idara ya usafi na mazingira.

Katika sekta ya usafi na mazingira, Hamashauri ilitenga Tshs. 200,000,000.00 kwa ajili ya kuwezesha ujenzi wa choo cha umma katika uwanja wa michezo wa Mgambo ifikapo Juni, 2019, kuwezesha ujenzi wa mfereji wa maji machafu 400m ifikapo Juni, 2019 na kuwezesha marekebisho na matengenezo ya vifaa vya dampo ifikapo Juni, 2019. Hakuna fedha zilizotolewa, hivyo mradi yote mitatu bado haijaanza.

1.9 Idara ya Maendeleo na Ustawi wa jamii.

Katika sekta ya Maendeleo ya Jamii, Hamashauri ilitenga Tshs.**1,410,000,000.00** kwa ajili ya utoaji wa mikopo ya vikundi vya wanawake vijana na Watu wenye Ulemavu. Kwa kipindi cha Januari hadi Machi 2019 jumla ya vikundi 289 ambapo Wanawake vilikuwa 166, Vijana 118 na Watu wenye walemavu 5 vilikopeshwa fedha kiasi cha Tshs. **1,530,000,000.00**

1.10 Idara ya mifugo na uvuvi.

Katika idara ya mifugo na uvuvi, Hamashauri ilitenga Tsh 60,000,000.00 kwa ajili ya;

- Kuwezesha ujenzi wa machinjio 1 ya kisasa ya kuku katika soko la Kijenge ifikapo Juni, 2019
- Kuwezesha uhamasishaji wa ufugaji wa Samaki kwa matumizi ya nyumbani kwa kutoa mafunzo na vyakula vya Samaki kwa wakulima 30 ifikapo June, 2019
- Kuwezesha uzalishaji wa Ng'ombe bora kwa kutoa mafunzo kwa wataalamu 3 juu ya elimu ya uhamilishaji bora katika kata 3 ifikapo Juni, 2019
- Kuwezesha ukarabati wa machinjio Sakina ifikapo Juni, 2019

Hakuna fedha zilizotolewa, hivyo miradi bado haijaanza.

1.11 Idara ya Utumishi na Utawala.

Katika idara ya Utawala, Hamashauri ilitenga **Tshs.172,500,000** kwa ajili ya ujenzi wa Ofisi 2 za Kata za Sinon na Kati. Katika mwaka wa fedha 2018/2019 Halmashauri ya Jiji imeweza kujenga ofisi mbili za Kata ambazo ni Kata ya Sinoni na Kata ya Kati. Aidha majengo haya yapo katika hatua za umaliziaji na yamegharimu kiasi cha fedha **Tshs. 172,500,000.**



1.11 Picha ya Ujenzi wa Ofisi ya Kata ya Kati.

1.12 Idara ya kilimo na ushirika.

Katika idara ya kilimo na ushirika Hamashauri ilitenga **Tshs. 60,000,000** kwa ajili ya ujenzi wa mifereji ya umwagiliaji katika Mto Olevarakwi katika kata ya Sinoni. Aidha kazi ya ujenzi wa mifereji inaendelea baada ya Mkandarasi kukabidhiwa kazi.

Aidha jedwali ya utekelezaji wa miradi ya maendeleo kwa sekta zote yameambatanishwa pamoja na taarifa hii.

HALMASHAURI YA JIJI LA ARUSHA

TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA MAPATO YA NDANI KWA MWAKA WA FEDHA 2018/2019 JULAI HADI MACHI 2019

S/ N	SEK TA	JINA LA MRADI/ MAHALI ITAKAPOT EKELEZW A	BAJETI	FEDHA ILIYOTOLEWA.			SHUGHU LI ZITAKA ZOTEKE LEZWA	FEDHA ILİYOTUM IKA	HALI YA UTEKELEZ AJI	FEDHA ILİYOBAKI KATIKA FEDHA ILİYOTOLE WA	MAONI
				HALMASH AURI	WANANC HI	JUMLA					
1	FEDHA NA BIASHARA	Kuwezesha ununuzi wa mashine za kukusanyia mapato (POS) 120 ili kuongeza mapato ifikapo Juni, 2019	120000000	120000000	0	120000000	Ununuzi wa POS 120	120000000	Ununuzi wa POS 120 umefanyika.	0	Kazi imekamilika.
		Kuwezesha ujenzi wa Soko la Samaki Olmatejoo na mtaro wa maji taka ifikapo Juni, 2019	78000000	0	0	0	Ujenzi wa Soko 1 la Samaki	0	Mkandarasi amepatikana na kazi inaendelea	0	

		Kumaliza ujenzi wa uzio wa Soko kuu ifikapo Juni, 2019	94866750.68	94866750.68		94866750.68	Kumaliza ujenzi wa Uzio	94866750.68	Mradi umekamilika na unatumika.	0	Kazi imekamilika.
		Kuwezesha ujenzi wa Soko la Mapunda katika Kata ya Sinoni ifikapo Juni, 2019	50000000	0	0	0	Ujenzi wa Soko 1	0	Mradi bado haujatekelezwa	0	
		JUMLA NDOGO.	342,866,751	214,866,751		214,866,751		214,866,751			
2	UCHUMI, TAKWIMU NA UFUATILIAJI	Kujenga jengo la Utawala la Halmashauri ifikapo Juni, 2019	200,000,000	0	0	0	Ujenzi wa jengo 1 la Utawala	0	Mradi bado haujatekelezwa	0	
		Kukamilisha ujenzi wa Ofisi ya Kata Sinon Ifikapo Juni, 2019	50,000,000	0	0	0	Kukamilisha ujenzi wa Ofisi ya Kata	0	Jengo limepauliwa na taratibu za kumpata Mkandarasi zinaendelea.	0	

Kukamilisha ujenzi wa Ofisi ya Kata Kati awamu ya pili ifikapo Juni, 2019	122,500,000	122,500,000	0	122,500,000	Kukamilisha ujenzi wa Ofisi ya Kata	122,500,000	Mradi umekamilika kwa awamu ya kwanza na awamu ya pili ipo hatua ya ukamilishaji.	0	Kazi inaendelea.
Ujenzi wa Ofisi ya Kata Osunyai ifikapo Juni, 2019	60,000,000	0	0	0	Kujenga Ofisi 1 ya Kata	0	Mradi bado haujatekelezwa	0	
Kujenga nyumba ya Mkurugenzi wa Jiji ifikapo Juni, 2019	20,000,000	0	0	0	Ujenzi wa nyumba ya Mkurugenzi	0	Mradi bado haujaanza.	0	
Kuwezesha utoaji wa mchango wa fidia ya ardhi kwa Halmashauri katika shughuli za miradi 6 ya uwekezaji/jamii ifikapo Juni, 2019	340,957,037.32	278,192,825	0	278,192,825	Utoaji wa mchango wa fidia ya ardhi	278,192,825	Fedha awamu ya kwanza na ya pili kwa ajili ya ununuzi wa eneo la Shule Muriet B zimelipwa. Malipo yanatarajiwa kulipwa kwa awamu 4 na fidia kwa	0	Malipo ya fidia ya ardhi yamefanyika.

							miradi ya TSCP			
	Kujenga eneo la kuegeshea magari katika Makao Makuu ya Jiji ifikapo Juni, 2019	20,000,000.00		-	0	Ujenzi wa eneo la maegesho	0	Mradi bado haujaanza.	0	Mradi bado haujaanza
	Kusimamia na kufuatilia utekelezaji wa miradi ya maendeleo kwa kila robo ifikapo Juni, 2019	57,500,000.00	35,442,000.00	0	35,442,000	Usimamizi na ufuatiliaji wa miradi	35,442,000	Ufuatiliaji umefanyika kwa robo ya tatu na unaendelea	0	Ufuatiliaji unaendelea

	Kuwezesha Wakuu wa Idara na Vitengo na Waheshimiwa Madiwani kusimamia na kufuatilia utekelezaji wa miradi ya maendeleo kwa kila robo ifikapo Juni, 2019	100,000,000.0 0	79,172,900.0 0	0	79,172,900	Usimamizi na ufuatiliaji wa miradi	79,172,900	Ufuatiliaji umefanyika kwa robo ya tatu na unaendelea	0	Ufuatiliaji unaendelea
	Kuwezesha utoaji wa mchango wa Halmashauri katika maafa yasiyotarajiwa katika miradi ya maendeleo ifikapo Juni, 2019	188,874,785.5 6	146,852,490.17	0	146,852,490.17	Kuwezesha utoaji wa mchango wa Halmashauri	146,852,490.17	Halmashauri imetoa mchango katika ujenzi wa nyumba ya mwalimu, uwanja wa michezo pamoja na uzio shule ya msingi Suye, ujenzi wa uzio na barabara shule ya sekondari Moivaro, malipo ya deni la	0	

								Jenereta Kituo cha afya Kaloleni.		
		Kuratibu shughuli za maadhimisho ya Mbio za Mwenge wa uhuru ifikapo Juni, 2019	14434272	14434272	0	14434272	Uratibu wa shughuli za Mbio za Mwenge wa Uhuru.	14434272	Uratibu wa shughuli za Mbio za Mwenge wa Uhuru umefanyika na umekamilika.	0
		JUMLA NDOGO.	1,174,266,094 .88	676,594,487	0	676,594,487		676,594,487		

3

ELIMU MSINGI

Kukamilisha ujenzi wa nyumba za walimu katika Shule ya Msingi Engosengiu ifikapo Juni, 2019	5,500,000.00	0.00	0	0	0	Kukamilisha ujenzi wa nyumba ya mwalimu	0	Mradi bado haujaanza	0
Kukarabati madarasa 4 katika Shule ya Msingi Moshono ifikapo Juni, 2019	4,400,000.00	0	0	0	0	Ukarabati wa madarasa 4	0	Mradi bado haujaanza.	0
Kukarabati madarasa 3 katika Shule ya Msingi Njiro Hill ifikapo Juni, 2019	5,000,000.00	0	0	0	0	Ukarabati wa madarasa 3	0	Mradi bado haujaanza.	0
Kukarabati madarasa 2 katika Shule ya Msingi Nadosoito ifikapo Juni, 2019	2,525,778.00	0	0	0	0	Ukarabati wa madarasa 2	0	Mradi bado haujaanza.	0

Kukarabati madarasa 20 katika Shule ya Msingi Ngarenaro ifikapo Juni, 2019	25,000,000.00	0	0	0	Ukarabati wa madarasa 20	0	Mradi bado haujaanza.	0
Kukarabati madarasa 5 katika Shule ya Msingi Kijenge ifikapo Juni, 2019	6,250,000.00	0	0	0	Ukarabati wa madarasa 5	0	Mradi bado haujaanza.	0
Kukarabati madarasa 16 katika Shule ya Msingi Unga Ltd ifikapo Juni, 2019	14,700,000.00	0	0	0	Ukarabati wa madarasa 16	0	Mradi bado haujaanza.	0
Kukarabati nyumba 1 ya mwalimu katika Shule ya Msingi Lemara ifikapo Juni, 2019	4,866,912.00	0	0	0	Kukarabati nyumba ya mwalimu	0	Mradi bado haujaanza	0

Kujenga matundu 8 ya vyoo katika Shule ya Msingi Terrat ifikapo Juni, 2019	. 9,600,000.00	0	0	0	Kujenga matundu 8 ya Vyoo.	0	Mradi bado haujaanza.	0
Kujenga matundu 10 ya vyoo katika Shule ya Msingi Osunyai ifikapo Juni, 2019	11,000,000	11,000,000	0	11,000,000	.Ujenzi wa matundu 10 ya vyoo	11,000,000.00	. Ujenzi wa matundu 10 umekamilika	0
Kukamilisha ujenzi wa uzio katika Shule ya Msingi Engira ifikapo Juni, 2019	10,500,000	0	0	0	Ujenzi wa uzio	0	Mradi bado haujaanza.	0
Kukamilisha ujenzi wa uzio katika Shule ya Msingi Unga Ltd ifikapo Juni, 2019	11,550,000.00	0	0	0	Kukamilisha ujenzi wa uzio	0	Mradi bado haujaanza.	0

Kukamilisha ujenzi wa uzio katika Shule ya Msingi Salei ifikapo Juni, 2019	12,750,000.00	0	0	0	Kukamilisha ujenzi wa uzio	0	Mradi bado haujaanza.	0
Kukamilisha ujenzi wa uzio katika Shule ya Msingi Themi ifikapo Juni, 2019	12,750,000.00	0	0	0	Kukamilisha ujenzi wa uzio	0	Mradi bado haujaanza.	0
Kujenga matundu 10 ya vyoo katika Shule ya Msingi Ukombozi ifikapo Juni, 2019	11,000,000.00	0	-	-	Kujenga matundu 10 ya vyoo	0	Mradi bado haujaanza.	0
Kujenga matundu 6 ya vyoo katika nyumba za walimu katika Shule ya Msingi Mkonoo ifikapo Juni,	31,875,120.00	31,875,120	0	31,875,120	Ujenzi wa vyoo matundu 10 na bafu 6	31,875,120	Ujenzi wa vyoo matundu 10 na bafu 6 umekamilika	0

2019									
Kujenga matundu 10 ya vyoo katika Shule ya Msingi Sinon ifikapo Juni, 2019	11,000,000.00	-	-	-	Kujenga matundu 10 ya vyoo	0	Mradi bado haujaanza.	0	
Kujenga matundu 10 ya vyoo katika Shule ya Msingi Olasiti ifikapo Juni, 2019	11,000,000.00	-	-	-	Kujenga matundu 10 ya vyoo	0	Mradi bado haujaanza.	0	
Kujenga matundu 10 ya vyoo katika Shule ya Msingi Elerai ifikapo Juni, 2019	11,000,000	-	-	-	Kujenga matundu 10 ya vyoo	0	Mradi bado haujaanza.	0	
Kujenga matundu 10 ya vyoo katika Shule ya Msingi	11,000,000	11,000,000	-	11,000,000	Kujenga matundu 10 ya vyoo	11,000,000	Ujenzi wa matundu 10 umekamilika.	0	

Engosengiu ifikapo Juni, 2019									
Kujenga matundu 10 ya vyoo katika Shule ya Msingi Daraja II ifikapo Juni, 2019	11,000,000.00	0	-	-	Kujenga matundu 10 ya vyoo	0	Mradi bado haujaanza.	0	
Kujenga matundu 10 ya vyoo katika Shule ya Msingi Unga Ltd ifikapo Juni, 2019	11,000,000.00	11,000,000	-	11,000,000	Kujenga matundu 10 ya vyoo	11,000,000	Ujenzi wa matundu 10 umekamilika.	0	
Kukamilisha ujenzi wa uzio katika Shule ya Msingi Arusha ifikapo Juni, 2019	22,500,000.00	-	-	-	Kukamilisha ujenzi wa uzio	0	Mradi bado haujaanza.	0	

	Kuwezesha upatikanaji wa madawati 1280 kwa shule za misingi ifikapo Juni, 2019	102,400,000	23,920,000	-	23,920,000	Utengenezaji wa madawati 1280	23,920,000	Madawati 207 kwa shule 4 yameanza kutengenezwa . Fedha zimetumwa shuleni. Aidha utengenezaji wa madawati 92 kwa shule mpya ya Muriet B kupitia Mzabuni unaendelea.	0	
	Kuwezesha upatikanaji wa viti na meza 66 kwa Shule za Misingi ifikapo Juni, 2019	7,150,000	4,400,000	0	4,400,000	Utengenezaji wa Viti na meza.	4,400,000	Kiasi cha Tsh.4,400,000 zimetumwa kwenye shule 6 kwa utengenezaji wa jumla ya meza 18 na Viti 18	0	
	Kujenga vyumba vya madarasa 7 katika Shule ya Msingi Ukombozi ifikapo Juni, 2019	133,000,000	37,400,000	-	37,400,000	Kujenga vyumba vya madarasa 7	37,400,000	Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa umekamilika na yanatumika	0	

	Kujenga vyumba vya madarasa 7 katika Shule ya Msingi Sinon ifikapo Juni, 2019	95,000,000	-	-	-	Kujenga vyumba vya madarasa 7		Mradi bado haujaanza.	0
	Kujenga vyumba vya madarasa 5 katika Shule ya Msingi Olasiti ifikapo Juni, 2019	68,000,000	57,000,000	-	57,000,000	Kujenga vyumba vya madarasa 5	57,000,000	Ujenzi wa vyumba 3 vya madarasa umekamilika	0
	Kujenga vyumba vya madarasa 2 katika Shule ya Msingi Unga Ltd ifikapo Juni, 2019	38,000,000	-	-	-	Kujenga vyumba vya madarasa 2	-	Mradi bado haujaanza.	0
	Kujenga vyumba vya madarasa 2 katika Shule ya Msingi Engosengiu ifikapo Juni, 2019	38,000,000	-	-	-	Kujenga vyumba vya madarasa 2	-	Mradi bado haujaanza.	0

Kujenga vyumba 2 vya Madarasa katika Shule ya Msingi Elerai ifikapo Juni, 2019	38,000,000		38,000,000	38,000,000	Kujenga vyumba vya madarasa 2	38,000,000	Ujenzi upo hatua ya umaliziaji	0
Kujenga vyumba 2 vya madarasa katika Shule ya Msingi Sokon I ifikapo Juni, 2019	38,000,000		38,000,000	38,000,000	Kujenga vyumba vya madarasa 2	38,000,000	Ujenzi upo hatua ya umaliziaji	0
Kujenga vyumba va madarasa 3 katika Shule ya Msingi Losiyo ifikapo Juni, 2019	57,000,000		37,400,000	37,400,000	Kujenga vyumba vya madarasa 3	37,400,000	Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa umekamilika.	0
Kujenga vyumba 4 vya madarasa katika Shule ya Msingi Terrat ifikapo Juni, 2019	76,000,000		38,000,000	38,000,000	Kujenga vyumba vya madarasa 4	38,000,000	Ujenzi wa madarasa 2 umekamilika.	0

Kujenga vyumba 7 vya madarasa katika Shule ya Msingi Murriet Darajani ifikapo Juni, 2019	133,000,000	74,800,000	-	74,800,000	Kujenga vyumba vya madarasa 4	74,800,000	Ujenzi wa vyumba vya madarasa 4 umekamilika na yanatumika.	0
Kujenga nyumba 2 za walimu(6:1) katika Shule ya Msingi Maweni ifikapo Juni, 2019	65,000,000	-	-	-	Kujenga nyumba 2 za walimu(6:1)	-	Mradi bado haujaanza.	0
Kujenga nyumba 2 za walimu (6:1) katika Shule ya Msingi Losiyo ifikapo Juni, 2019	65,000,000	-	-	-	Kujenga nyumba 2 za walimu(6:1)	-	Mradi bado haujaanza.	0
Kujenga nyumba 2 za walimu (6:1) katika Shule ya Msingi Murongoine ifikapo Juni,	65,000,000	-	-	-	Kujenga nyumba 2 za walimu(6:1)	-	Mradi bado haujaanza.	0

2019									
Kukamilisha ujenzi wa nyumba ya mwalimu katika Shule ya Msingi Mkonoo ifikapo Juni, 2019	10,250,000	-	-	-	Kukamilisha ujenzi wa nyumba ya mwalimu	-	Mradi bado haujaanza.	0	
Kukamilisha ujenzi wa chumba cha darasa katika Shule ya Msingi Daraja II ifikapo Juni, 2019	6,200,000	-	-	-	Kukamilisha ujenzi wa chumba cha darasa	-	Mradi bado haujaanza.	0	
Kukamilisha ujenzi wa chumba cha darasa katika Shule ya Msingi Moshono ifikapo Juni, 2019	13,900,000	-	-	-	Kukamilisha ujenzi wa chumba cha darasa	-	Mradi bado haujaanza.	0	

	Kukamilisha ujenzi wa vyumba vya madarasa 2 katika Shule ya Msingi Azimio ifikapo Juni, 2019	1,800,000	-	-	-	Kukamilisha ujenzi wa vyumba vya madarasa 2	-	Mradi bado haujaanza.	0
	Kukamilisha ujenzi wa nyumba ya mwalimu katika Shule ya Msingi Engira ifikapo Juni, 2019	13,900,000	-	-	-	Kukamilisha ujenzi wa nyumba ya mwalimu	-	Mradi bado haujaanza.	0
	Kukamilisha ujenzi wa matundu ya vyoo 31 katika Shule za msingi Mateves 12, Kaloleni 6, Wema 15, ifikapo Juni, 2019	19,950,000	16,950,000	-	16,950,000	Kukamilisha ujenzi wa matundu ya vyoo 31	16,950,000	Ujenzi wa matundu 18 kwa shule za Kaloleni na Mateves umekamilika.	0

		Umaliziaji wa vyoo matundu 10 ya Wanafunzi na bafu na vyoo 6 vya Walimu shule ya msingi Nadosoito	44,354,820	44,354,820	-	44,354,820	Umaliziaji wa vyoo matundu 10 ya Wanafunzi na bafu na vyoo 6 vya Walimu	44354820	Ujenzi umekamilika	0
		Kujenga matundu ya vyoo 10 katika Shule ya Msingi Moshono ifikapo Juni, 2019	11,000,000	-	-	-	Kujenga matundu ya vyoo 10	-	Mradi bado haujaanza.	0
		JUMLA NDOGO.	1,393,205,718	323,699,940.00	151400000	475099940		475099940		0
4	ELIMU SEKONDARI	Kujenga vyumba 4 vya madarasa katika Shule ya Sekondari Olmot ifikapo Juni, 2019	76,000,000	76,000,000	-	76,000,000	Kujenga vyumba 4 vya madarasa	76,000,000	Ujenzi wa madarasa 4 upo hatua ya umaliziaji	0

Kujenga vyumba 4 vya madarasa katika Shule ya Sekondari Moivaro ifikapo Juni, 2019	76,000,000	-	-	-	Kujenga vyumba 4 vya madarasa		Taratibu za kumtafuta Mkandarasi zinaendelea	0
Kujenga vyumba 3 vya madarasa katika Shule ya Sekondari Terrat ifikapo Juni, 2019	57,000,000	-	-	-	Kujenga vyumba 3 vya madarasa	0	Taratibu za kumtafuta Mkandarasi zinaendelea	0
Kukamilisha ujenzi wa vyumba 4 vya madarasa ya ghorofa katika Shule ya Sekondari Elerai ifikapo Juni, 2019	101,125,214	101,125,214	-	101,125,214	Kukamilisha ujenzi wa vyumba 4 vya madarasa ya ghorofa	101,125,214	Mradi umekamilika kwa awamu ya kwanza na mradi upo hatua ya umaliziaji kwa awamu ya pili.	0
Kuwezesha ununuzi wa madawati 2,570 kwa Shule za Sekondari 10	121,600,000	42,500,000	-	42,500,000	ununuzi wa madawati 2,570 kwa Shule za Sekondari	42,500,000	Madawati 2570 yanatengenezwa kupitia kwa Mzabuni	0

ifikapo Juni, 2019					10				
Kuwezesha ununuzi wa meza na viti 20 kwa walimu 10 ifikapo Juni, 2019	5,000,000	-	-	-	ununuzi wa meza na viti 20 kwa walimu 10	0	Mradi bado haujaanza.	0	
Kujenga Maabara 2 katika Shule ya Sekondari Olmot ifikapo Juni, 2019	80,018,000	40,000,000	-	40,000,000	Kujenga Maabara 2	40,000,000	Ujenzi wa maabara 1 upo katika hatua ya ukamilishaji.	0	
Kujenga jengo la utawala katika Shule ya Sekondari Olasiti ifikapo Juni, 2019	70,000,000	70,000,000	-	70,000,000	Kujenga jengo la utawala	70,000,000	Ujenzi wa jengo la utawala upo katika hatua ya umaliziaji	0	
Kujenga maabara 3 katika Shule ya Sekondari Moivaro	120,027,000	80,000,000	-	80,000,000	Kujenga maabara 3	80,000,000	Ujenzi wa maabara 2 upo hatua ya umaliziaji.	0	

ifikapo Juni, 2019									
Kujenga matundu 10 ya vyoo katika Shule ya Sekondari Losirway ifikapo Juni, 2019	10,000,000	-	-	-	Kujenga matundu 10 ya vyoo	0	Mradi bado haujaanza.	0	
Kujenga maabara 3 katika Shule ya Sekondari Arusha Terrat ifikapo Juni, 2019	120,027,000	80,000,000	-	80,000,000	Kujenga maabara 3	80,000,000	Ujenzi wa maabara 2 upo hatua ya umaliziaji.	0	
Kujenga vyumba 4 vya madarasa katika Shule ya Sekondari Suye ifikapo Juni, 2019	76,000,000	76,000,000	-	76,000,000	Kujenga vyumba 4 vya madarasa	76,000,000	Madarasa 4 yapo hatua ya umaliziaji.	0	

Kukamilisha ujenzi wa nyumba ya Mwalimu katika Shule ya Sekondari Elerai ifikapo Juni, 2019	10,000,000	-	-	-	Kukamilisha ujenzi wa nyumba ya Mwalimu	0	Mradi bado haujaanza.	0
Kujenga jengo la utawala katika Shule ya Sekondari Terrati ifikapo Juni, 2019	19,337,000	-	-	-	Kujenga jengo la utawala	0	Mradi bado haujaanza.	0
Kujenga vyumba 4 vya madarasa katika Shule ya Sekondari Sombetini ifikapo Juni, 2019	80,000,000	-	-	-	Kujenga vyumba 4 vya madarasa	0	Kazi inaendelea kupitia Mkandarasi	0
Kuendeleza ujenzi wa jengo la utawala katika Shule ya Sekondari Naura	70,000,000	70,000,000	-	70,000,000	Kuendeleza ujenzi wa jengo la utawala	70,000,000.00	Ujenzi wa jengo la utawala upo katika hatua yaukamilishaji.	0

ifikapo Juni, 2019									
Kujenga jengo la utawala katika Shule ya Sekondari Ngarenaro ifikapo Juni, 2019	70,000,000	70,000,000	-	70,000,000	Kujenga jengo la utawala	70000000	Ujenzi wa jengo la utawala upo katika hatua ya ukamilishaji.	0	
Kujenga jengo la utawala katika Shule ya Sekondari Themi ifikapo Juni, 2019	70,000,000	70,000,000	-	70,000,000	Kujenga jengo la utawala	70000000	Ujenzi wa jengo la utawala upo katika hatua ya upauzi	0	
Kujenga jengo la utawala katika Shule ya Sekondari Sinon ifikapo Juni, 2019	70,000,000	70,000,000	-	70,000,000	Kujenga jengo la utawala	70000000	Ujenzi wa jengo la utawala upo katika hatua ya ukamilishaji.	0	

	Kukamilisha ujenzi wa nyumba za walimu katika Shule ya Sekondari Kimaseki ifikapo Juni, 2019	10,000,000	-	-	-	Kukamilisha ujenzi wa nyumba za walimu		Mradi bado haujaanza.	0
	Kukamilisha nyumba 6 za walimu katika Shule ya Sekondari Oloirien ifikapo Juni, 2019	50,000,000	-	-	-	Kukamilisha nyumba 6 za walimu	0	Mradi bado haujaanza.	0
	Kukarabati miundombinu na thamani katika Shule za Sekondari Kinana, Elerai, Kimaseki, Sinon, Lemara, Arushaday na Kaloleni ifikapo Juni, 2019	36,991,000	-	-	-	Kukarabati miundombinu na thamani katika Shule za Sekondari	0	Mradi bado haujaanza.	0
	JUMLA	1,399,125,214	845,625,214	0	845,625,214		845,625,214		0

		NDOGO.									
5	AFYA	Kujenga Jengo la Wagonjwa wa Nje katika Hospitali ya Wilaya ifikapo Juni, 2019	500,000,000	182,717,434	-	182,717,433.77	Kujenga Jengo la Wagonjwa wa Nje katika Hospitali ya Wilaya	182717433.8	Jengo la OPD limejengwa na kukamilika	0	
		Ujenzi wa Jengo la Mionzi (X-Ray) katika Kituo cha Afya Muriet	70,000,000	70,000,000	-	70,000,000	Ujenzi wa Jengo la Mionzi (X-Ray)	70,000,000	Ujenzi wa jengo upo katika hatua ya umaliziaji	0	
		Kununua Mashine 2 za upimaji wa Kansa ya shingo la uzazi katika Vituo vya Afya vya Levulosi na Kaloleni ifikapo Juni, 2019	20,000,000	-	-	-	Kununua Mashine 2 za upimaji wa Kansa ya shingo la uzazi	-	Mradi bado haujaanza.	0	

Kununua Mashine 3 za kutoa dawa ya usingizi kwa ajili ya Vituo vya afya vya Daraja II, Kaloleni na Mkonoo ifikapo Juni, 2019	90,000,000	-	-	-	Kununua Mashine 3 za kutoa dawa ya usingizi	-	Mradi bado haujaanza.	0
Kujenga uzio katika Vituo vya Afya vya Daraja II na Themi ifikapo Juni, 2019	90,000,000	-	-	-	Kujenga uzio katika Vituo vya Afya	0	Mradi bado haujaanza.	0
Kununua Jenereta kwa ajili ya Kituo cha afya cha Muriet ifikapo Juni, 2019	50,000,000	-	-	-	Kununua Jenereta kwa ajili ya Kituo cha afya	-	Mradi bado haujaanza.	0
Kumalizia ujenzi wa nyumba 1 ya Mtumishi katika Zahanati ya	40,000,000	-	-	-	Kumalizia ujenzi wa nyumba 1 ya Mtumishi	-	Mradi bado haujaanza.	0

	Terrat ifikapo Juni, 2019									
	Kujenga uzio katika Zahanati ya Oloirieni ifikapo Juni, 2019	20,000,000	-	-	-	Kujenga uzio katika Zahanati	-	Mradi bado haujaanza.	0	
	Kujenga vyumba viwili vya RCH katika Zahanati ya Sombetini ifikapo Juni, 2019	80,000,000	-	-	-	Kujenga vyumba viwili vya RCH katika Zahanati	-	Mradi bado haujaanza.	0	
	Kukamilisha ujenzi wa Zahanati ya Olkeryani ifikapo Juni, 2019	110,000,000	-	-	-	Kukamilisha ujenzi wa Zahanati	-	Mradi bado haujaanza.	0	
	JUMLA NDOGO.	1,070,000,000	252,717,434	0	252,717,433.7		252717433.8		0	

MIPANGO MIJI

	Kuwezesha utambuzi wa 50km ya mipaka ya barabara iliyopendeke zwa kwenye mpango mkuu ifikapo Juni, 2019	7,350,000.00	-	-	-	Kuwezesha utambuzi wa 50km ya mipaka ya barabara iliyopendeke zwa kwenye mpango mkuu	0	Mradi bado haujaanza.	0
	Kufanya upimaji wa mipaka kwa Shule 20 na Vituo vya afya 4 ifikapo Juni, 2019	5,850,000.00	3000000		3,000,000.00	Kufanya upimaji wa mipaka kwa Shule 20 na Vituo vya afya 4	3,000,000.00	Utekelezaji unaendelea	0
	Kuwezesha uandaaji wa hati 34 za kumiliki ardhi kwa maeneo yalio wazi ifikapo Juni, 2019	56,600,000	-	-	-	Kuwezesha uandaaji wa hati 34 za kumiliki ardhi kwa maeneo yalio wazi	0	Mradi bado haujaanza.	0
	Kufanya uthamini wa ardhi kwa ajili ya fidia	80,000,000	-	-	-	Kufanya uthamini wa ardhi kwa ajili	0	Mradi bado haujaanza.	0

6

		ya heka 2 ifikapo Juni, 2019					ya fidia ya heka 2				
		Kuwezesha uwekaji wa Majina na alama za mitaa kwa barabara 100 ifikapo Juni, 2019	20,200,000.00	-	-	-	Kuwezesha a uwekaji wa Majina na alama za mitaa kwa barabara 100	0	Mradi bado haujaanza.	0	
		JUMLA NDOGO.	170,000,000.0 0	3000000	0	3,000,000.00		3000000			
	UJENZI	Kuboresha barabara ya Sombetini- Tanesco Njiro 0.5km kwa kiwango cha lami ifikapo Juni, 2019	700,000,000	700,000,000	-	700,000,000	Kuboresha barabara ya Sombetini -Tanesco Njiro 0.5km kwa kiwango cha lami	700,000,000	Fedha zimetumika kulipa deni la Mkandarasi Rocktronic LTD	0	
		Kuboresha barabara ya Themi - viwandani 0.5km kwa kiwango cha lami ifikapo Juni, 2019	700,000,000	700,000,000	-	700,000,000	Kuboresha barabara ya Themi - viwandani 0.5km kwa kiwango	700,000,000	Fedha zimetumika kulipa deni la Mkandarasi Rocktronic LTD	0	
7											

							cha lami				
		JUMLA NDOGO.	1,400,000,000	1,400,000,000	0	1,400,000,000		1,400,000,000			
8	MAJI	Kufanya utafiti wa maji na kuchimba kisima 1 katika Shule ya Sekondari Olmot ifikapo Juni, 2019	10,501,184.00	0	-	-	Kufanya utafiti wa maji na kuchimba kisima 1	0	Mradi bado haujaanza.	0	
		Ukarabati wa miundombinu ya maji na umeme Sekondari ya Korona ifikapo Juni, 2019	20,898,816.00	20,898,816.00	-	20,898,816.00	Ukarabati wa miundombinu ya maji na umeme	20,898,816.00	Mradi umekamilika	0	
		Kufanya utafiti wa maji na kuchimba kisima 1 katika Shule	31,400,000.00	0	-	-	Kufanya utafiti wa maji na kuchimba kisima 1	0	Mradi bado haujaanza.	0	

		ya Msingi Osunyai ifikapo Juni, 2019									
		Kusimamia maendeleo ya miradi ya maji katika Kata 25 ifikapo Juni, 2019	17,200,000.00	0	-	-	Kusimami a maendeleo ya miradi ya maji	0	Mradi bado haujaanza.	0	
		JUMLA NDOGO.	80,000,000.00	20898816	0	20,898,816.00		20898816		0	
9	USAFINA MAZINGIRA	Kuwezesha ujenzi wa choo cha umma katika Uwanja wa Michezo wa Mgambo ifikapo Juni, 2019	70,000,000.00		-	-	Kuwezesha a ujenzi wa choo cha umma katika Uwanja wa Michezo	0	Mradi bado haujaanza.	0	
		Kuwezesha ujenzi wa mfereji wa Maji machafu 400m ifikapo Juni, 2019	80,000,000.00		-	-	Kuwezesha a ujenzi wa mfereji wa Maji machafu 400m	0	Mradi bado haujaanza.		

		Kuwezesha marekebisho na matengenezo ya vifaa vya dambo ifikapo Juni, 2018	50,000,000.00		-	-	Kuwezesha marekebisho na matengenezo ya vifaa vya dambo	0	Mradi bado haujaanza.	0
		JUMLA NDOGO.	200,000,000.00	0	0	0				0
10	MAENDELEO YA JAMII	Kuwezesha utoaji wa mikopo yenye masharti nafuu kwa vikundi 80 hadi 150 vya Wanawake ifikapo Juni, 2019	440,000,000.00	840,000,000.00	-	840,000,000.00	Kuwezesha utoaji wa mikopo yenye masharti nafuu kwa vikundi 80 hadi 150 vya Wanawake	840,000,000	vikundi 166 vya wanawake vimewezeshwa mikopo kutokana na asilimia 4% ya mapato ya ndani na marejesho ya mikopo ya nyuma	0
		Kuwezesha utoaji wa mikopo yenye masharti nafuu kwa vikundi 200 vya wanawake wajasiriamali	125,000,000.00							

	ifikapo Juni, 2019								
	Kuwezesha utoaji wa mikopo yenye masharti nafuu kwa vikundi 6 hadi 24 vya vijana kutokana na marejesho ya mikopo ifikapo Juni, 2019	125,000,000.00	665,000,000.00		665,000,000.00	Kuwezesha utoaji wa mikopo yenye masharti nafuu kwa vikundi 6 hadi 24 vya vijana kutokana na marejesho ya mikopo	665,000,000	Vikundi 118 vya vijana vimewezeshwa mikopo kutoka asilimia 4% ya mapato ya ndani na marejesho ya mikopo ya nyuma	0
	kuwezesha utoaji wa mikopo nafuu kwa vikundi 88 hadi 150 vya vijana ifikapo Juni, 2019	440,000,000.00							0

	kuwezesha utoaji wa mikopo yenye masharti nafuu kwa vikundi 0 hadi 12 vya watu wenye ulemavu kutokana na marejesho ya mikopo ifikapo Juni, 2019	60,000,000.00		-	-	kuwezesha utoaji wa mikopo yenye masharti nafuu kwa vikundi 0 hadi 12 vya watu wenye ulemavu kutokana na marejesho ya mikopo		ufuatiliaji wa vikundi unaendelea	0	
	kuwezesha utoaji wa mikopo nafuu kwa vikundi 0 hadi 44 vya watu wenye walemavu ifikapo Juni, 2019	220,000,000.00	148,872,280.00	-	148,872,280.00	kuwezesha utoaji wa mikopo nafuu kwa vikundi 0 hadi 44 vya watu wenye walemavu	148,872,280	Vikundi 5 vya Walemavu vimewezeshwa kupata mikopo kutokana na asilimia 2% ya mapato ya ndani.	0	
	JUMLA NDOGO.	1,410,000,000	1,653,872,280		1,653,872,280		1,653,872,280		0	

11

MIFUGO NA UVUVI

Kuwezesha ujenzi wa machinjio 1 ya kisasa ya kuku katika soko la Kijenge ifikapo Juni, 2019	25,000,000.00	0	-	-	Kuwezesha ujenzi wa machinjio 1 ya kisasa ya kuku	0	Mradi bado haujaanza.	0
Kuwezesha uhamasishaji wa ufugaji wa Samaki kwa matumizi ya nyumbani kwa kutoa mafunzo na vyakula vya Samaki kwa wakulima 30 ifikapo June, 2019	10,000,000.00	0	-	-	Kuwezesha uhamasishaji wa ufugaji wa Samaki kwa matumizi ya nyumbani kwa kutoa mafunzo na vyakula vya Samaki kwa wakulima 30	0	Mradi bado haujaanza.	0

		Kuwezesha uzalishaji wa Ng'ombe bora kwa kutoa mafunzo kwa wataalamu 3 juu ya elimu ya uhamilishaji bora katika kata 3 ifikapo Juni, 2019	5,000,000.00		-	-	Kuwezesha uzalishaji wa Ng'ombe bora kwa kutoa mafunzo kwa wataalamu 3 juu ya elimu ya uhamilishaji bora katika kata 3	0	Mradi bado haujaanza.	0
		Kuwezesha ukarabati wa machinjio Sakina ifikapo Juni, 2019	20,000,000.00	0	-	-	Kuwezesha ukarabati wa machinjio	0	Mradi bado haujaanza.	0
		JUMLA NDOGO.	60,000,000.00	0	0	0		0		0
12	KILIMO UMWAGILIAJINA USHIRIKA	Kujenga mifereji ya umwagiliaji katika Mto Olevarakwi katika kata ya Sinoni ifikapo Juni,	60,000,000.00	0	-	-	Mkandarasii amepatikana na kazi inaendelea	0	Mkandarasii amepatikana na kazi inaendelea	0

		2019									
		JUMLA KUU.	8,753,963,778	5,393,774,922	151,400,000	5,542,674,922		5,542,674,922			