



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA JIJI ARUSHA



Baruazotezitemwekwa:

Simu: +255 27 2548072/2503494 (Director)

+255 27 2544330 (General)

Nukushi: +255 27 2545768

Unapojibutafadhalitaja:

ED.69/82/01/48

Mkurugenzi wa Jiji
S. L. P. 3013,
20 Barabara ya Boma,
23101 ARUSHA,

BaruaPepe: cd@arushacc.go.tz

Tovuti: www.arushacc.go.tz

Tarehe: 12 Julai, 2022

TANGAZO

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA JIJI LA ARUSHA ANAWATANGAZIA WANAWAKE, VIJANA NA WATU WENYE ULEMAVU KUWA DIRISHA LA KUPOKEA MAOMBI YA MIKOPO INAYOTOLEWA NA HALMASHAURI LITAKUWA WAZI KWA ROBO YA KWANZA KUANZIA TAREHE 15/07/2022 HADI TAREHE 18/08/2022. AIDHA VIKUNDI VITAKAVYOSHUGHULIKIWA NI VILE TU VILIVYOSAJILIWA KWENYE MFUMO WA USIMAMIZI NA UFUATILIAJI WA MIKOPO (TPL-MIS)/ KWA NJIA YA MTANDAO

MAOMBI AMBAYO HATAPITIA NGAZI YA KATA HAYATASHUGHULIWA

NB: MAOMBI YOTE YASILISHWE KWA NJIA YA MFUMO

VIGEZO VYA KUZINGATIA KWENYE MAOMBI.

1. KIKUNDI KIJAZE FOMU MAALUM YA MAOMBI YA MIKOPO NGAZI YA KATA
2. KIKUNDI KIWE KIMESAJILIWA KWA NJIA YA MTANDAO (AMBATISHA USAJILI)
3. KAMA MNAFANYA BIASHARA AMBATISHA LESENI YA BIASHARA
4. BANK STATEMENT (TAARIFA FUPI YA BENKI KWA MWEZI HUSIKA)
5. ANDIKO MRADI LA BIASHARA
6. KIKUNDI KIWE NA AKAUNTI KUPITIA BENKI YA NMB TU
7. KITAMBULISHO CHA NIDA KWA VIKUNDI VYA VIJANA
8. MUHTASARI WA KUOMBA MKOPO UWE UMEPITISHWA NA SERIKALI YA MTA WAKO
9. PASPORT SIZE ZA RANGI KWA WANAKIKUNDI.

KAIMU MKURUGENZI

HALMASHAURI YA JIJI LA ARUSHA

12/07/2022

